side ads

TANGAZO...TANGAZO...TANGAZO...KWA WAPENZI WOTE WA MK MUSIC GALAX...

Habari Wasikilizaji wa MK Music Galaxy. Tunapenda kuwatangazia ya kwamba, kutokana na Sababu za Kiufundi Ktk Servers zetu za Linux, MK Music Galaxy haipo hewani kwa Muda huu, Tunajitahidi kadri tunavyo weza kuirudisha hewani.Kwa Sasa website tumeiweka hapa http://81.103.196.23/ kwa muda.Samahani kwa usumbufu wowote utakao jitokeza.

MK Music Galaxy - Exploring Tanzania Music.


ikiwa unahitaji maelekezo zaidi, tafadhali usisite kututembelea katika anwani yetu ya muda kwa kubonyeza HAPA, au kutuandikia kupitia anwani ya barua pepe ya: u2us@mkmusicgalaxy.com
Share on Google Plus

About Rama Msangi

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 maoni: